

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Musoma)

KUMB. NA: YETU M/F/15/VOL.XVII/29



S.L.P 194,
MUSOMA

TAREHE 30/08/2017

**KWA WANANCHI WOTE
WAOMBAJI WAZABUNI**

**TANGAZO LA MATOKEO YA ZABUNI
UNUNUZI WA GARI LA KUZOA TAKA (DUMP TRUCK
10 TONNES) KUPITIA PROGRAMU YA UBORESHAJI
MIJI KATIKA SERIKALI ZA MITAA (ULGSP)**

WAOMBAJI WALIKUWA WANNE (4) KAMA IFUATAVYO:-

1. M/S BLISS INVESTMENT (T) LTD WA S.L.P 31623, DAR ES SALAAM ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA GHARAMA YA TSHS 366,092,742.00 PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 60.
2. M/S PUMA LOGISTICS SOLUTION CO. LTD WA S.L.P 4510, DAR ES SALAAM ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA GHARAMA YA TSHS 184,750,000.00 BILA VAT KWA MUDA WA SIKU 60.
3. M/S HUGHES MOTORS (TANZANIA) LTD WA S.L.P 711, ARUSHA ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA GHARAMA YA TSHS 244,904,988.00 PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 60.

4. M/S MOHAMMED ENTERPRISES TANZANIA LTD WA S.L.P 20660, DAR ES SALAAM ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA GHARAMA YA TSHS 128,332,000.00 PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 60.

ALIYETEULIWA

M/S HUGHES MOTORS (TANZANIA) LTD WA S.L.P 711, ARUSHA KWA GHARAMA YA TSHS 207,546,600/= BILA VAT KWA MUDA WA SIKU 60 BAADA YA MAJADILIANO.

MUHIMU

- 1. WAOMBAJI WENYE MASWALI/MALALAMIKO YAWASILISHWE KWA MAANDISHI KWA MKURUGENZI WA MANISPAA KWA AJILI YA UFAFANUZI NDANI YA SIKU SABA (7) TANGU TAREHE YA TANGAZO HILI.**
- 2. HALMASHAURI INAWASHUKURU WOTE WALIOSHIRIKI KATIKA USHINDANI**
- 3. ATAKAYEONA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENZAKE**

FIDELICA G. MYOVELA,
**MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA
MUSOMA**

NAKALA: KATIBU TAWALA (M)
S.L.P 299, MUSOMA – MARA

KATIBU TAWALA (W)
S.L.P 20, MUSOMA - MARA

MBAO ZA MATANGAZO MAENEO MBALIMBALI