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HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Musoma)

Kumb. Na: yetu: M/F/15/VOL.XII/173

09/01/2017

KWA WANANCHI WOTE

TANGATTZO
TANGAZO LA MATOKEO YA ZABUNI YA UNUNUZI WA

VIFAA MBALIMBALI

1. KOTESHENI NA: LGA /064/2015/2016/SEC/Q/G/01 - UNUNUZI
WA VITABU KWA SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI - MUSOMA

MWOMBAJI ALIKUWA MMOJA AMBAYE NI:-
M/S SIRORI SIMBA CO LTD WA S.L.P 1007, MUSOMA ALIOMBA KUUZA VITABU HIVI
KWA GHARAMA YA TSHS 128,429,000/= KWA MUDA WA WIKI 3 (TATU).

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
ZABUNI HII IRUDIWE KUTANGAZWA UPYA

2. KOTESHENI NA: LGA /064/2015/2016/SEC/Q/G/02 - UNUNUZI WA
MASHINE NA ZANA ZA MASHINE KWA AJILI YA KARAKANA YA SHULE YA
SEKONDARI YA UFUNDI – MUSOMA
WAOMBAJI WALIKUWA WAWILI (2) AMBAO NI HAWA WAFUATAO:-

(a) M/S SIRORI SIMBA CO LTD WA S.L.P 1007, MUSOMA ALIOMBA KUUZA
MASHINE NA ZANA ZA MASHINE KWA GHARAMA YA TSHS 75,260,400/= (TOOLS
FOR TECHNICAL DRAWINGS DEPT & MACHINES FOR TECHNICAL
DRAWING DEPT.) KWA MUDA WA WIKI TATU (3).

(b) M/S AXA INVESTMENT LTD WA S.L.P ARUSHA – HAKUJAZA FOMU YA
MWALIKO WA KOTESHENI.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
ZABUNI HII IRUDIWE KUTANGAZWA UPYA
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3. KOTESHENI NA: LGA /064/2015/2016/SEC/Q/G/02 - UNUNUZI WA
NYENZO NA MALIGHAFI MBALIMBALI – MUSOMA SEKONDARI YA UFUNDI
WAOMBAJI WALIKUWA WAWILI (2) AMBAO NI HAWA WAFUATAO:-

(a) M/S SIRORI SIMBA CO LTD WA S.L.P 1007, MUSOMA ALIOMBA KUUZA NYENZO
NA MALIGHAFI MBALIMBALI KWA GHARAMA YA TSHS 8,212,800/=( KWA MUDA
WA WIKI TATU (3)

(b) M/S KAYOLA GENERAL SUPPLY WA S.L.P 292, MUSOMA ALIOMBA KUUZA
NYENZO NA MALIGHAFI MBALIMBALI KWA GHARAMA YA TSHS
6,101,000/=(TEACHING INSTRUMENTS FOR ENGINEERING SCIENCE
DEPT.) KWA MUDA WA WIKI MBILI (2) BAADA YA KUPOKEA LPO.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
ZABUNI HII IRUDIWE KUTANGAZWA UPYA

MUHIMU
1. WAOMBAJI WENYE MASWALI/MALALAMIKO YAWASILISHWE KWA MAANDISHI
KWA MKURUGENZI WA MANISPAA KWA AJILI YA UFAFANUZI NDANI YA SIKU
SABA (7) TANGU TAREHE YA TANGAZO HILI.

2. HALMASHAURI INAWASHUKURU WOTE WALIOSHIRIKI KATIKA USHINDANI

3. ATAKAYEONA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENZAKE

EXAVERY NTAMBALA
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA

HALMASHAURI YA MANISPAA
MUSOMA

NAKALA: KATIBU TAWALA (M)
S.L.P 299, MUSOMA – MARA

KATIBU TAWALA (W)
S.L.P 20, MUSOMA - MARA

MBAO ZA MATANGAZO MAENEO MBALIMBALI


