HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Musoma)

S.L.P 194,
MUSOMA

Kumb. Na: yetu M/F/15/VOL.XIV/19 TAREHE 06/04/2017

KWA WANANCHI WOTE,
WAOMBAJI WAZABUNI.

TANGAZO

MATOKEO YA KOTESHENI ZA UNUNUZI WA MASHINE,
VITABU NA VIFAA VYA KUFUNDISHIA SHULE YA
SEKONDARI YA UFUNDI MUSOMA., ZABUNI MBALIMBALI

ZA MATENGENEZO YA BARABARA MWAKA WA FEDHA
2016/2017 NA KUMTAFUTA MTAALAM MSHAURI WA
KUSIMAMIA UJENZI WA BARABARA ZA LAMI KM. 9.867
KUPITIA PROGRAMU YA UBORESHAJI MIJI KATIKA
SERIKALI ZA MITAA (ULGSP)

A. UNUNUZI WA MASHINE. VITABU NA VIFAA VYA KUFUNDISHIA SHULE
YA SEKONDARI YA UFUNDI MUSOMA

1. KOTESHENI NA: LGA/064/2015/2016/SEC/G/01 - UNUNUZI WA VIFAA VYA
UCHOMELEAJI NA UUNGAJI WA VYUMA

MWOMBAIJI ALIKUWA MMOJA AMBAYE NI:-

M/S KIBARA GENERAL SUPPLIES WA S.L.P 60631, DAR ES SALAAM ALIOMBA
KUUZA VIFAA HIVI KWA GHARAMA YA TSHS 101,135,000/= KWA MUDA WA
MIEZI 3 BAADA YA KUSAINI MKATABA.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
HAKUNA ALIYETEULIWA.




2. KOTESHENI NA: LGA/064/2015/2016/SEC/G/02 — UUZAJI WA VIFAA VYA
KUFUNDISHIA NA VITABU

MWOMBAIJI ALIKUWA MMOJA TU AMBAYE NI:-

M/S SIRORI SIMBA CO. LTD WA S.L.P 1007, MUSOMA AMEOMBA KUUZA VIFAA

VYA KUFUNDISHIA NA VITABU KWA GHARAMA YA TSHS 138,835,800/= KWA

MUDA WA SIKU 21 BAADA YA KUSAINI MKATABA.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
HAKUNA ALIYETEULIWA.

3. KOTESHENI NA: LGA/064/2015/2016/SEC/G/03 — UNUNUZI WA MALIGHAFI
ZA UMEME NA UJENZI

MWOMBAIJI ALIKUWA MMOJA AMBAYE NI:-

M/S KIBARA GENERAL SUPPLIES WA S.L.P 60631, DAR ES SALAAM ALIOMBA

KUUZA VIFAA HIVI KWA GHARAMA YA TSHS 58,546,300/= KWA MUDA WA

MIEZI 3 BAADA YA KUSAINI MKATABA.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
HAKUNA ALIYETEULIWA.

4. KOTESHENI NA: LGA/064/2015/2016/SEC/G/04 — UNUNUZI WA NYENZO KWA
AJILI YA USEREMALA NA UPAKAJI RANGI.

MWOMBAIJI ALIKUWA MMOJA AMBAYE NI:-

M/S KIBARA GENERAL SUPPLIES WA S.L.P 60631, DAR ES SALAAM ALIOMBA

KUUZA VIFAA HIVI KWA GHARAMA YA TSHS 65,910,000/ KWA MUDA WA

MIEZI 3 BAADA YA KUSAINI MKATABA.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
HAKUNA ALIYETEULIWA.

5. KOTESHENI NA: LGA/064/2015/2016/SEC/G/0S - UNUNUZI WA VIFAA VYA
UFUNDI WA MAGARI NA NYENZO.

MWOMBAIJI ALIKUWA MMOJA AMBAYE NI:-

M/S KIBARA GENERAL SUPPLIES WA S.L.P 60631, DAR ES SALAAM ALIOMBA

KUUZA VIFAA HIVI KWA GHARAMA YA TSHS 55,311,000/= KWA MUDA WA

MIEZI 3 BAADA YA KUSAINI MKATABA.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI:
HAKUNA ALIYETEULIWA.




B. ZABUNI ZA MATENGENEZO YA BARABARA MBALIMBALI ZA MANISPAA

KWA MWAKA WA FEDHA 2016/2017

I. TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/02 — ROUTINE MAINTENANCE ALONG

BWERI MADUKA TISA AND SONGAMBELE ROADS, SPOT IMPROVEMENT
ALONG RWAMLIMI ROAD. PERIODIC MAINTENANCE ALONG
SONGAMBELE., BWERI NYAMITWEBIRI, MAJENGO — RWAMLIMI AND
SONGE SECONDARY — KAMBARAGE PRIMARY - IRINGO SECONDARY
ROADS

WAOMBAJI WALIKUWA TISA (9) NA MATOKEO KAMA YALIVYOSOMWA NI
KAMA IFUATAVYO:-

1.

M/S ALARA BUILDING CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 790, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 183,869,960/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

M/S MAHERI’S CONSTRUCTION & GENERAL SUPPLIES WA S.L.P 4, BUNDA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 270,283,130/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

M/S DM & C CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 605, MUSOMA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 215,405,519/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

M/S ESEN BUILDERS CO. LTD WA S.L.P 54, TARIME ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 230,910,660/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 100.

M/S WAJENZI ENTERPRISES WA S.L.P 289, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 283,117,400/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 100.

M/S WINNERS CO. LTD WA S.L.P 1102, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 282,677,609/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 100.

M/S KALUMO TECHNOLOGY INVESTMENT LTD WA S.L.P 235, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 291,663,550/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

M/S FORTRESS BUILDERS LTD WA S.L.P 7940, MUSOMA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 175,241,800/= PAMOJA NA

VAT KWA MUDA WA SIKU 100.
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9. M/S KITANGA CONTRACTORS LTD WA S.L.P 357 BUNDA, ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 227, 216, 080/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

ALIYETEULIWA:

M/S KITANGA CONTRACTORS LTD WA S.L.P 357 BUNDA ATEULIWE KUFANYA
KAZI HII KWA GHARAMA YA TSHS 222921,470/= PAMOJA NA KODI YA
ONGEZEKO LA THAMANI (VAT) BAADA YA MAREKEBISHO YA KIMAHESABU
KWA MUDA WA SIKU 100

I1.

TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/03 — ROUTINE MAINTENANCE
KWANGWAMARA SECONDARY - KIARA: SPOT IMPROVEMENT
ALONG KAMUNYONGE, BETHSAIDA AND KIGERA ROADS: PERIODIC
MAINTENANCE ALONG KWANGWA AND KAMUNYONGE AND
DRAINAGE CONSTRUCTION ALONG KWANGWA AND BETHSAIDA
ROADS

WAOMBAIJI WALIKUWA NANE (8) NA MATOKEO YAO KAMA YALIVYOSOMWA
NI KAMA IFUATAVYO:-

l.

M/S WAJENZI ENTERPRISES WA S.L.P 189, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 191,162,360/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 100.

M/S VALOSU CO. LTD WA S.L.P 1588, MWANZA ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 160,179,690/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 100.

. M/S MAKIMA GENERAL TRADERS LTD WA S.L.P 8356, DAR ES SALAAM

ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 192,997,850/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

M/S INTERCOUNTRY ROAD CONSTRUCTION CO. LTD S.L.P 230, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 259,888,687/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

. M/S GM CONCRETE WORKS LTD WA S.L.P 4545 DAR ES SALAAM ALIOMBA

KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 187,913,584/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

. M/S KUMBA QUALITY CONTRACTORS CO. LTD WA S.L.P 261, TARIME

ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 183,983,830/=
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PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100 AMETOA PUNGUZO LA
ASILIMIA 1 (DISCOUNT 1%)

7. M/S EDOS LTD WA S.L.P 21825, DAR ES SALAAM ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 160,230,135/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 100.

8. M/S BEFEGE INVESTMENT & CONTRACTORS LTD WA S.L.P 1544, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 124,242,790/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

ALIYETEULIWA:

M/S BEFEGE INVESTMENT & CONTRACTORS LTD WA S.L.P 1544, MUSOMA KWA
GHARAMA YA TSHS 124,242,790/= PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA
THAMANI (VAT) BAADA YA MAREKEBISHO YA KIMAHESABU KWA MUDA WA
SIKU 100.

III. TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/04 —~ROUTINE MAINTENANCE ALONG
BUHARE AND NYAMATARE PRIMARY SCHOOL - KIGERA ROADS: SPOT
IMPROVEMENT ALONG BUHARE ROADS: PERIODIC MAINTENANCE ALONG
KIARA — BUHARE AND NYAMATARE ROADS AND DRAIN CONSTRUCTIONS
ALONG KIARA - BUHARE.

WAOMBAIJI WALIKUWA SABA (7) NA MATOKEO YAO KAMA YALIVYOSOMWA

NI KAMA IFUATAVYO:-

1. M/S KIMUSA OPAL LTD WA S.L.P 1363 MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 120,496,526/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 70.

2. M/S MAKIMA GENERAL TRADERS LTD WA S.L.P 8356 DAR ES SALAAM
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 139,050,492/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

3. M/S MHONWA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 1009, SHINYANGA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 115,749,740/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

4. M/S NORDICA (T) LTD WA S.L.P 360, TARIME ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 118,056,740/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 70.



5.

M/S DOMATI CO. LTD WA S.L.P 3459, DAR ES SALAAM ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 136,823,360/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

M/S MREJO GENERAL ENTERPRISES CO. LTD WA S.L.P 825, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 122,337,680/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

M/S LUNYALULA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 11041, MWANZA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 108,491,560/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

ALIYETEULIWA:

M/S MHONWA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 1009, SHINYANGA KWA
GHARAMA YA TSHS 115,749,740/=PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA
THAMANI (VAT) KWA MUDA WA SIKU 70

IV.

TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/0S - ROUTINE MAINTENANCE
ALONG MTAKUJA - NYAMIONGO AND MWISENGE - MAJITA
(NYAMRASA) ROADS: PERIODIC MAINTENANCE ALONG MWISENGE —
MISANGO, MTAKUJA — MAKABURINI AND MAKOKO ZIWANI ROADS
AND DRAINAGE AND CULVERT CONSTRUCTION ALONG MWISENGE —
MISANGO., MTAKUJA - MAKABURINI AND MAKOKO ZIWANI ROADS.

WAOMBAJI WALIKUWA WATANO (5) NA MATOKEO YAO KAMA
YALIVYOSOMWA NI KAMA IFUATAVYO:-

1.

M/S WINNERS CO. LTD WA S.L.P 1102, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 163,823,542/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 100.

M/S INTERCOUNTRY ROAD CONSTRUCTION CO. LTD S.L.P 230, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 152,485,854/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

KUMBA QUALITY CONTRACTORS CO. LTD WA S.L.P 261, TARIME ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 174,630,560/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100 AMETOA PUNGUZO LA ASILIMIA 1
(DISCOUNT 2%)

M/S BEFEGE INVESTMENT & CONTRACTORS LTD WA S.L.P 1544, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 130,393,304/=

PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.
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5. M/S WHITE DOOR (T) LTD WA S.L.P 1544, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 153,206,480/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 100.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI

M/S BEFEGE INVESTMENT & CONTRACTORS LTD WA S.L.P 1546, MUSOMA KWA
GHARAMA YA TSHS 130,733,144/= PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA
THAMANI (VAT) KWA MUDA WA SIKU 100.

V.

TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/07 — ROUTINE MAINTENANCE

ALONG MUSOMA PAVED ROADS (SOKONI (SHOMORO), KUSAGA,

MUKENDO, SHABANI, UHURU, SOKONI AND BOMA ROADS.

WAOMBAJI WALIKUWA SITA (6) NA MATOKEO YAO KAMA
YALIVYOSOMWA NI KAMA IFUATAVYO:-

l.

M/S NYAKIRANG’ANI CONSTRUCTION LTD WA S.L.P 28, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 405,863,404/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 120.

M/S KALUMO TECHNOLOGY INVESTMENT LTD WA S.L.P 235, MUSOMA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 407,285,496/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 120.

M/S GM CONCRETE WORKS LTD WA S.L.P 4545 DAR ES SALAAM
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 418,429,699/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 120.

M/S WHITE DOOR (T) LTD WA S.L.P 1544, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 495,675,402/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 120.

M/S MSETI INVESTMENT CO. LTD WA S.L.P 959, DAR ES SALAAM
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 482,550,528.68
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 120.

M/S EDOS LTD WA S.L.P 21825, DAR ES SALAAM ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 437,475,560/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 120.



ALIYETEULIWA:

M/S KALUMO TECHNOLOGY INVESTMENT LTD WA S.L.P 235, MUSOMA KWA
GHARAMA YA TSHS 400,944,176/= PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA
THAMANI (VAT) KWA MUDA WA SIKU 120

VI. TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/08 — SPOT IMPROVEMENT ALONG
IRINGO AND OLD CUSTOM ROADS: PERIODIC MAINTENANCE ALONG
MAKOKO AND MAKTABA ROADS AND DRAINAGE CONSTRUCTION
ALONG OLD CUSTOM ROAD.

WAOMBAJI WALIKUWA WATANO (5) NA MATOKEO YAO KAMA
YALIVYOSOMWA NI KAMA IFUATAVYO:-
1. M/S DM & C CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 605, MUSOMA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 126,557,360/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

2. M/S EDOS LTD WA S.L.P 21825, DAR ES SAALAM ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 138,461,200/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 100.

3. M/S VALOSU CO. LTD WA S.L.P 1588, MWANZA ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 132,484,500/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 100.

4. M/S MSETI INVESTMENT CO. LTD WA S.L.P 959, DAR ES SALAAM
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 149,961,096.50
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

5. M/S BEFEGE INVESTMENT & CONTRACTORS LTD WA S.L.P 1544,
MUSOMA ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS
157,673,960/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

ALIYETEULIWA:

M/S DM & C CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 605, MUSOMA KWA GHARAMA
YA TSHS 126,566,800/= PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA THAMANI (VAT)
KWA MUDA WA SIKU 100.




VII. TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/09 — ROUTINE MAINTENANCE
ALONG NYASHO ROADS: SPOT IMPROVEMENT ALONG KITAJI AND
NYASHO ROADS: PERIODIC MAINTENANCE ALONG NYASHO CABIN,
WELFARE ROADS AND DRAINAGE CONSTRUCTION ALONG WELFARE
ROAD.

WAOMBAJI WALIKUWA WATANO (5) NA MATOKEO YAO KAMA

YALIVYOSOMWA NI KAMA IFUATAVYO:-

1. M/S CITIZEN COMMERCIAL LTD WA S.LP 1517, MUSOMA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 98,087,500/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

2. M/S NYAKANYA INVESTMENT LTD WA S.L.P 811, MUSOMA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 110,379,560/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

3. M/S GILLYA CO. LTD WA S.L.P 11720, MWANZA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 104,794,620/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 70.

4. M/S LUNYALULA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 11041, MWANZA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 85,013,100/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

5. M/S MILISA HOLDINGS LTD WA S.L.P 947, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 101,385,600/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 70.

ALIYETEULIWA:

M/S LUNYALULA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 11041, MWANZA
GHARAMA YA TSHS 85,013,100/ PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA
THAMANI (VAT) KWA MUDA WA SIKU 70.

VIII. TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/10 — BRIDGE CONSTRUCTION
ALONG MSHIKAMANO - RWAMLIMI ROAD AND CULVERTS AND
DRAINAGE CONSTRUCTION ALONG NYASHO CABIN.

WAOMBAIJI WALIKUWA SITA (6) NA MATOKEO YAO KAMA YALIVYOSOMWA

NI KAMA IFUATAVYO:-

1. M/S ASM GENERAL CO. LTD WA S.L.P 25362, DAR ES SALAAM ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 98,364,800/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.




2. M/S KIMUSA OPAL LTD WA S.L.P 1363 MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 104,216,420/= PAMOJA NA VAT KWA
MUDA WA SIKU 100.

3. M/S GEM ENGINEERING CO. LTD WA S.L.P 261, TARIME ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 104,085,440/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

4. M/S VALOSU CO. LTD WA S.L.P 1588, MWANZA ALIOMBA KUFANYA KAZI
HII KWA KIWANGO CHA TSHS 100,890,000/ PAMOJA NA VAT KWA MUDA
WA SIKU 100.

5. M/S DOMATI CO. LTD WA S.L.P 3459, DAR ES SALAAM ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 107,126,300/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

6. M/S MAICHA ENGINEERING INVESTMENT CO. LTD WA S.L.P 1410,
MUSOMA ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS
99,051,560/= PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 100.

ALIYETEULIWA:

M/S MAICHA ENGINEERING INVESTMENT CO. LTD WA S.L.P 1410, MUSOMA
KWA GHARAMA YA TSHS 100,561,960/= PAMOJA NA KODI YA ONGEZEKO LA
THAMANI (VAT) KWA MUDA WA SIKU 100.

IX. TENDER NO. LGA/064/2016/2017/R/W/11 - ROUTINE MAINTENANCE
ALONG NYAKATO - MSHIKAMANO PRIMARY SCHOOL., SPOT
IMPROVEMENT ALONG MAGAMAGA ROAD AND ROAD AND PERIODIC
MAINTENANCE ALONG MSHIKAMANO ROAD AND NYAKATO
SAANANE ROAD.

WAOMBAJI WALIKUWA WATANO (5) NA MATOKEO YAO KAMA

YALIVYOSOMWA NI KAMA IFUATAVYO:-

1. M/S BMB CONSTRUCTION LTD WA S.L.P 333233, DAR ES SALAAM
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 101,272,320/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

2.  M/S MHONWA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 1009, SHINYANGA
ALIOMBA KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 97,948,850/=
PAMOJA NA VAT KWA MUDA WA SIKU 70.
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3. M/S BAHEGE ENTERPRISES LTD WA S.L.P 11658, MWANZA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII WA KIWANGO CHA TSHS 105,143,900/= PAMOJA NA
VAT KWA MUDA WA SIKU 70.

4.  M/S BRREMBERS CO. LTD WA S.L.P 276, MUSOMA ALIOMBA KUFANYA
KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 130,036,000/ PAMOJA NA VAT
KWA MUDA WA SIKU 70.

5. M/S MILISA HOLDINGS LTD WA S.L.P 947, MUSOMA ALIOMBA
KUFANYA KAZI HII KWA KIWANGO CHA TSHS 108,220,750/= PAMOJA
NA VAT KWA MUDA SIKU 70.

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI

M/S MHONWA CONSTRUCTION CO. LTD WA S.L.P 1009, SHINYANGA ATEULIWE
KUFANYA KAZI HII KWA GHARAMA YA TSHS 97,948,850/= PAMOJA NA KODI
YA ONGEZEKO LA THAMANI (VAT) BAADA YA MAREKEBISHO YA
KIMAHESABU KWA MUDA WA SIKU 100.

C. MTAALAM MSHAURI WA KUSIMAMIA KAZI YA UJENZI WA BARABARA
ZA LAMI MJINI KUPITIA MIRADI YA UBORESHAJI MUIJI KATIKA
SERIKALI ZA MITAA (ULGSP)

KAMPUNI ZILIZOKIDHI VIGEZO KATIKA MAELEZO YA KIUFUNDI (TECHNICAL

PROPOSAL) NA KUITWA KWA AJILI YA UFUNGUZI WA MAELEZO YA KIFEDHA

(FINANCIAL PROPOSAL) ZILIKUWA MBILI KAMA IFUATAVYO:-

1. M/S NORPLAN (T) LTD WA S.L.P 2820, DAR ES SALAAM KWA ASILIMIA 95.23
(TECHNICAL SCORES 95.23 %).

2. M/S NIMETA CONSULT (T) LTD WA S.L.P 15651, DAR ES SALAAM KWA
ASILIMIA 87.67 (TECHNICAL SCORES 87.67 %)

MATOKEO YA UFUNGUZI WA MAELEZO YA KIFEDHA (FINANCIAL PROPOSAL)
YALIKUWA HAYA YAFUATAYO KAMA YALIVYOSOMWA:-

1. M/S NORPLAN (T) LTD WA S.L.P 2820, DAR ES SALAAM ALIOMBA KUFANYA
KAZI YA USIMAMIZI WA UJENZI WA BARABARA ZA MJINI KWA KIWANGO
CHA LAMI KM. 9.876 KWA GHARAMA YA TSHS 1,021,200,000.00 BILA
ONGEZEKO LA KODI ZOZOTE (LOCAL TAXES) AMBAZO NI KIASI CHA TSHS
183,816,000.00

2. M/S NIMETA CONSULT (T) LTD WA S.L.P 15651, DAR ES SALAAM ALIOMBA

KUFANYA KAZI YA USIMAMIZI WA UJENZI WA BARABARA ZA MIJINI KWA
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KIWANGO CHA LAMI KM. 9.876 KWA GHARAMA YA TSHS 971,130,000.00
BILA ONGEZEKO LA KODI ZOZOTE (LOCAL TAXES) AMBAZO NI KIASI CHA
TSHS 174,803,400.00

UAMUZI WA BODI YA ZABUNI
M/S NORPLAN (T) LTD WA S.L.P 2820, DAR ES SALAAM KWA GHARAMA TSHS
873,000,000/= BILA VAT KWA MUDA WA MIEZI 18 BAADA YA MAJADILIANO.

MUHIMU:

1. WAOMBAJI WENYE MASWALI/MALALAMIKO YAWASILISHWE KWA
MAANDISHI KWA MKURUGENZI WA MANISPAA KWA AJILI YA UFAFANUZI
NDANI YA SIKU SABA (7) TANGU TAREHE YA TANGAZO HILI.

2. HALMASHAURI INAWASHUKURU WOTE WALIOSHIRIKI KATIKA
USHINDANI

3. ATAKAYEONA TANGAZO HILI AMJULISHE NA MWENZAKE

Asteria M. Ruzangi,
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA,
HALMASHAURI YA MANISPAA,
MUSOMA.

NAKALA: MBAO ZA MATANGAZO
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