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HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

                    

                                                                                                                             


Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Musoma anawatangazia wananchi wote raia wa Tanzania wenye sifa   kuomba nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Mtaa Daraja la III
1.0 MTENDAJI WA MTAA DARAJA III  - NAFASI 24
1.1 Sifa za Mwombaji
· Awe na Umri wa miaka 18 – 40.

· Awe na Elimu ya Kidato cha nne au sita.

· Awe  amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika mojawapo ya fani zifuatazo:- Utawala, Sheria,Elimu ya Jamii,Usimamizi wa Fedha,Maendeleo ya Jamii au Sayansi ya Sanaa kutoka Hombolo,Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na serikali.
1.2 Majukumu ya Kazi ni pamoja na kuwa:-
· Katibu wa Kamati ya Mtaa.
· Mtendaji Mkuu wa Mtaa
· Mratibu wa utekelezaji wa Sera na sheria zinazotekelezwa na Halmashuri katika Mtaa.
· Mshauri wa Kamati ya mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa
· Msimamizi wa utekelezaji wa sheria ndogo pamoja na sheria nyingine zinazotumika katika Mtaa.
· Mshauri wa Kamati ya mtaa kuhusu masuala ya ulinzi na usalama.
· Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa na umasikini katika Mtaa.
· Msimamizi wa ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za walipa kodi wote.
· Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa mtaa na;
· Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata
1.3 Mshahara
Ngazi ya mshahara ya  TGS B
Masharti:
· Maombi yaandikwe kwa mkono na kuambatishwa:
· Cheti cha kuzaliwa

· Maelezo binafsi(CV)
· Nakala za vyeti vya kuhitimu Elimu ya Msingi, kidato cha nne au sita, cheti cha Taaluma.
· Picha mbili ndogo “Passport Size”, anuani na namba ya simu

· Testimonials, provisional results, Result Slip ya Kidato cha IV na VI havitakubaliwa

· Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika  yaani NECTA na NACTE  na taarifa ya ithibati iambatanishwe kwenye maombi.
Maombi yatumwe kwa:-

MKURUGENZI WA MANISPAA,
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA,

S.L.P. 194,

MUSOMA

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 31/10/2017 saa 9.30 alasiri.
Limetolewa na:-

Fidelica G. Myovella
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FGM/gs* (2017/MD-Folder) Tangazo la nafasi za kazi

