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HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
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MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA ANATANGAZA NAFASI YA KAZI YA WASAIDIZI WA HESABU DARAJA II KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA WENYE SIFA ILI WAOMBE KUJAZA NAFASI HIZO.
1.0 MSAIDIZI WA HESABU DARAJA II  - NAFASI 2
1.1 Sifa za Mwombaji
· Awe Mtanzania.
· Awe na Umri wa miaka 18 – 40.

· Awe na Elimu ya Kidato cha nne.

· Awe na Cheti cha astashahada ya Uhasibu kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.

· Awe tayari kufanya kazi katika Halmashauri ya Manispaa ya Musoma.

· Awe na Uzoefu wa kazi kuanzia mwaka mmoja (1).

· Awe na uwezo wa kuandika na kuongea kiingereza.
1.2 Majukumu ya Kazi ni pamoja na:-
· Kuandika na kutunza “Register” zinazohusu shughuli za fedha/uhasibu.
· Kuandika hati za malipo na mapokezi ya fedha.
· Kutunza majalada ya kituo yenye Kumbukumbu za hesabu.
· Kupeleka fedha/barua/nyaraka za uhasibu Benki.
· Kuandaa taarifa ya fedha zinazokusanywa kituoni na kuziwasilisha kwa mwajiri.
· Kufanya usuluhisho na masurufu na Hesabu za Benki na Amana.
· Atafanya kazi kwenye kituo cha Afya ndani ya Manispaa ya Musoma.
1.3 Mshahara:
· Katika Ngazi ya mshahara TGS B
1.4 Aina ya Ajira
Ajira ya mkataba wa mwaka mmoja ingawa mkataba unaweza ukahuishwa kulingana na utendaji kazi.
MASHARTI YA JUMLA

· Waombaji wote wawe na umri usiozidi miaka 40.

· Maombi yaandikwe kwa mkono na kuambatisha:-

i. Maelezo binafsi.

ii. Nakala za vyeti vya kumaliza na kuhitimu elimu (Kidato cha nne au sita), vyeti vya mafunzo  (Astashahada) na vyeti vya kuzaliwa
iii. Picha ndogo mbili za "passport", anuani na namba ya simu.

NB: Maombi yasiyozingatia masharti haya hayatashughulikiwa.

Maombi yatumwe kwa:-
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Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 17 Julai, 2017 saa 9.30 mchana
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