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Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HMM/P.40/VO.XII/123 Tarehe: 17 Aprili, 2023

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Manispaa ya Musoma anakaribisha maombi ya

kazi kwa watanzania wenye sifa kwa kada zifuatazo:-

1.0 Mtendaji wa Mtaa Daraja III – Nafasi - 5
1.1 Sifa za Mwombaji
 Awe na Elimu ya kidato cha Nne IV au Sita VI aliyehitimu mafunzo ya

Astashahada/Cheti katika moja ya fani:-

o Utawala

o Sheria

o Ustawi wa Jamii

o Usimamizi wa Fedha

o Maendeleo ya Jamii au Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali

za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na

Serikali

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
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1.2 Majukumu ya Kazi
 Katibu wa Kamati ya Mtaa

 Mtendaji Mkuu wa Mtaa

 Kuratibu utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri

katika Mtaa

 Kushauri Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa

 Kusimamia Utekelezaji wa Sheria Ndogo pamoja na Sheria nyingine

zinazotumika katika Mtaa

 Kushauri Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama

 Kusimamia utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa

na Umasikini katika Mtaa

 Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza

kumbukumbu za walipa kodi wote

1.3 Mshahara
Utakuwa katika ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B kuanzia 450,000/=
- 549,000/=.

2. 0 Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja III - Nafasi – 2
2.1 Sifa za Mwombaji
 Awe amehitimu kidato cha nne (IV) au sita (VI) na Astashahada ya utunzaji

kumbukumbu (NTA level 5) katika moja wapo ya fani zifuatazo:- Afya,

Masjala, Mahakama na Ardhi.

2.2 Majukumu ya Kazi pamoja na:-
 Kuorodhesha Barua zinazoingia masjala kwenye “register” (Incoming

correspondence register)

 Kuorodhesha Barua zinazotoka nje ya taasisi (outgoing correspondence

register)

 Kusambaza Barua kwa wasomaji (action Officers)

 Kupokea majalada yanayorudi masijala toka kwa watendaji
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 Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na watendaji

 Kurudisha majalada kwenye shabaka/kabati la majalada (racks/filling cabinets)

au mahali pengine yanapoifadhiwa

 Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File tracking)

2.3 Mshahara
 Utakuwa katika ngazi za mishahara ya Serikali TGS B kuanzia 450,000/=

- 549,000/=.

3. 0 Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja III – Nafasi - 3
3.1 Sifa za Mwombaji
Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne wenye Astashahada (Certificate) au cheti

cha NTA level 5 ya uhazili. Aidha awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na

Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata mafunzo ya Kompyuta

kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika

programu za Window, Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.

3.2 Majukumu ya Kazi
 Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

 Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu

wanapoweza kushughulikiwa.

 Kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao, safari

za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa wakati unaohitajika.

 Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu

ya kazi

 Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika

Kitengo/Idara/sehemu husika na

 Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu

zinazohusika
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3.3 Mshahara
 Utakuwa katika ngazi za mishahara ya Serikali TGS B kuanzia 450,000/=

- 549,000/=.

4.0 Dereva Daraja II - NAFASI - 3
4.1 Sifa za Mwombaji
 Mwenye Elimu ya kidato cha Nne (Form iv) au kidato chaSita (Form vi).

 Awe na Cheti cha Mafunzo ya msingi (Basic Driving Course) kinachotolewa

na Chuo cha mafunzo ya Ufundi Standi (VETA) au chuo kingine chochote

kinachotambulika na Serikali muombaji mwenye cheti cha majaribio ya

ufundi daraja la II atafikiwa kwanza.

4.2 Majukumu ya Kazi
 Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari

 Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi

 Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari

 Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

 Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari

 Kufanya usafi wa gari na

 Kufanya kazi zingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake wa kazi

4.3 Mshahara
Utakuwa katika ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B kuanzia 450,000/=
- 549,000/=.

Masharti
i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri kuanzia miaka 18

na asizidi miaka 45

ii. Waombaji waambatanishe Picha moja ya hivi karibuni (passport size)
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iii. Waombaji waambatianishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV)

yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na wadhamini

watatu wa kuaminika

iv. Waombaji wote waambatanishe nakala ya vyeti halisi vya masomo na

transcript za vyeti vya taaluma, cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha

NIDA muombaji atakayewasilisha “result slip”, “statement of results”,

“provisional Results” au “transcript” bila nakala halisi ya cheti cha taaluma

maombi yake hayatashughulikiwa.

v. Maombi yaandikwe kwa mkono na yatumwe kwa nia ya posta kupitia

anuani iliyotajwa hapo chini.

NB: Maombi yasiyozingatia masharti haya hayatashughulikiwa.

Namna ya kutuma maombi.

Maombi yatumwe kwa:-

MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA,
S.L.P. 194,
MUSOMA

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 02 Mei, 2023

Limetolewa na:-

Bosco O. Ndunguru

MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA

MUSOMA
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