

# HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

*(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)*

Simu: 028-2622560/2622550  
Nukushi: 028-2620550  
Barua Pepe: md@musomamc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,  
Halmashauri ya Manispaa,  
S. L. P. 194,  
**Musoma.**

*Unapojibu Tafadhali taja,*  
Kumb. yetu: Na: F. 20/33/VOL. XIII/86

Tarehe: 30/10/2017

## **TANGAZO – TANGAZO:**

**WANANCHI WOTE,  
HALMASHAURI YA MANISPAA,  
MUSOMA.**

**YAH: MAPOKEZI YA FEDHA ZA MTIHANI TSHS. 189,198,000.00.**

Tafadhali husika na mada tajwa.

Halmashauri ya Manispaa ya Musoma imepokea fedha za Mtihani wa kidato cha IV 2017, kidato cha II 2017 na darasa la nne (IV) 2017 jumla ya **Shs. 189,198,000.00** toka Serikali Kuu.

Naomba kuwasilisha.

Livingstone Kahwa,  
**MWEKA HAZINA,**

**MANISPAA YA MUSOMA.**

**Nakala:** Maafisa Watendaji wa Kata,  
**MANISPAA YA MUSOMA.**

“ Mbao za Matangazo,  
**MANISPAA YA MUSOMA.**