

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

Simu: 028 - 2622560/2622550

Fax: 028 - 2620550

E – mail: musomamc@yahoo.com



Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P. 194,
Idara ya Mipango Miji na Ardhi.
MUSOMA.

MAOMBI YA KUMILIKISHWA ARDHI

1. Mim/sisi.....jinsia.....
2. Anuani ya Makazi.....
Simu.....
Uraia.....
3. Ninaomba/Tunaomba haki ya kumiliki Ardhi,
Namba ya kiwanja.....Kitalu.....Ukubwa wa kiwanja.....Eneo la.....
Ambacho kina Nyumba/Msingi/kitupu
4. Matumizi ya ardhi inaoombwa.....
5. Nitazingatia masharti ya kumiliki Ardhi kwa mujibu wa sheria.
6. Maelezo mengine unayohisi ni muhimu kutujulisha.....
.....
7. Ninathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu.
8. Saini ya
mwombaji/waombaji.....Tarehe.....

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Kiwanja Na.....Ukubwa wa.....

Maombi yamekataliwa/ yamekubaliwa kwa
sababu.....

.....
Afisa Mteule

Nime/tumekabidhiwa nakala yangu.Saini ya Mwombaji/

Tarehe.....