
Halmashauri ya Manispaa ya Musoma inaendelea kutekeleza miradi
ya maendeleo kama ifuatavyo:-

A: SEKTA YA ELIMU

1. Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa na matundu ya vyoo
10 katika shule ya sekondari Nyasho

2. Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa na matundu ya vyoo
10 katika shule ya msingi Mwisenge ”A”

3. Ujenzi wa chumba kimoja(1) cha darasa katika shule ya
msingi JW Bukanga

4. Ujenzi wa vyumba viwili(2) vya madarasa katika shule ya
msingi Nyakato “C”

5. Ujenzi wa vyumba viwili(2) vya madarasa katika shule ya
msingi Rwamlimi “B”

6. Ujenzi wa vyumba viwili(2) vya madarasa katika shule ya
msingi Kigera “A”

B: SEKTA YA AFYA

1. Umaliziaji wa ujenzi wa wodi ya kujifungulia akina mama
katika kituo cha afya cha Bweri

2. Umaliziaji wa ujenzi wa zahanati ya Rwamlimi

C: SEKTA YA MIUNDOMBINU YA BARABARA

1. Ujenzi wa barabara ya Nyasho – Cabin yenye urefu wa mita
350 kwa kiwango cha lami


