Halmashauri ya Manispaa ya Musoma imekamilisha kutekeleza
miradi ya maendeleo kwenye sekta mbalimbali.

A: SEKTA YA ELIMU

1.

4,

5.

Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa na matundu ya
vyoo 18 katika shule ya sekondari Iringo

. Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa na matundu ya

vyoo 18 katika shule ya sekondari Nyamiongo

. Ukarabati wa vyumba sita (6) vya madarasa katika shule ya

sekondari Nyasho

Ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule ya msingi
Captain Msangi

Ujenzi wa darasa la kuchorea katika shule ya Musoma ufundi

B: SEKTA YA AFYA

Ujenzi wa kliniki ya mama wajawazito na watoto na watu wanaoishi
na virusi vya UKIMWI katika kituo cha afya cha Nyasho

C: SEKTA YA BARABARA

1.

Ujenzi wa barabara ya Nyasho - Majita yenye urefu wa km
2.38 kwa kiwango cha lami

2. Ujenzi wa daraja la Kiara
3.
4.

Ujenzi wa barabara ya Bweri maduka tisa
Ujenzi wa kalvati mbalimbali

D: SEKTA YA MIFUGO

1.
2.

Ukarabati wa choo cha chinjio la Bweri
Ujenzi wa banda la kukaushia ngozi kwa njia ya chumvi

Halmashauri ya Manispaa ya Musoma imekamilisha kutekeleza
miradi ya maendeleo kwenye sekta mbalimbali.

A: SEKTA YA ELIMU

6.

Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa na matundu ya
vyoo 18 katika shule ya sekondari Iringo



7. Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa na matundu ya
vyoo 18 katika shule ya sekondari Nyamiongo

8. Ukarabati wa vyumba sita (6) vya madarasa katika shule ya
sekondari Nyasho

9. Ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule ya msingi
Captain Msangi

10. Ujenzi wa darasa la kuchorea katika shule ya Musoma ufundi

B: SEKTA YA AFYA

Ujenzi wa kliniki ya mama wajawazito na watoto na watu wanaoishi
na virusi vya UKIMWI katika kituo cha afya cha Nyasho

C: SEKTA YA BARABARA

5. Ujenzi wa barabara ya Nyasho - Majita yenye urefu wa km
2.38 kwa kiwango cha lami

Ujenzi wa daraja la Kiara

Ujenzi wa barabara ya Bweri maduka tisa

Ujenzi wa kalvati mbalimbali
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D: SEKTA YA MIFUGO

3. Ukarabati wa choo cha chinjio la Bweri
4. Ujenzi wa banda la kukaushia ngozi kwa njia ya chumvi
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