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MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI BWERI-2021

1.UTANGULIZI

Nafurahi kukujulisha kuwa mwanao... o

Amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katlka shule ya sekondarl Bweri mwaka 2021
Tunampongeza kwa mafanikio hayo.

Mwanao anatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11/1/2021 Na mwisho wa kuripoti ni tarehe
28/2/202.

Masomo yanayofundishwa shuleni hapa ni; Basic mathematics, Physics, Chemistry, Biology,
History, Geography, English, Civics na Kiswabhili.

2. SARE YA SHULE

e WAVULANA
Suruali rangi ya bluu bahari 2 zenye marinda mawili na upana wa kutosha,shati mikono mifupi
nyeupe 2(tomato),viatu vya ngozi vyeusi kisigino kifupi na vyenye kamba,soksi jozi 2,sweta rangi
ya blue na mkanda mweusi wenye pini(usiwe utambi)
NB.Atakayekiuka maelekezo hayo hatapokelewa.

e WASICHANA
Sketi 2 rangi ya blue bahari zenye marinda-ndefu inayofunika soksi na yenye pindo lisilozidi inchi
mbili na michirizi miwili(2) myeupe chini,shati 2 nyeupe mikono mifupi(tomato),viatu vya ngozi
vyeusi kisigino kifupi na vyenye kamba visiwe na urembo wowote,soksi nyeupe jozi 2,sweta
rangi ya blue.
NB: Atakayekiuka maelekezo hayo hatapokelewa.

3.VIFAA VYA DARASANI.
Madaftari makubwa 9, mathematical set 1,Dictionary (english-english au english-swabhili),four
figure 1,kalamu za wino na penseli(vifaa vitakaguliwa kabla ya kupokelewa)

4. NGUO ZA MICHEZO
Utaratibu utatolewa shuleni.

5. MAELEZO MENGINE
Muda wa kufika shuleni ni saa 12:40 asubuhi na kuondoka ni saa11:00 jioni.Mwanafunzi
mwenye ugonjwa wa kudumu aje na cheti cha daktari wa hospitali ya serikali ya mkoa(Fomu
imeambatishwa nyuma.)
» OMBI MAALUM KWA MZAZI/MLEZI: Shule inakabiliwa na upungufu wa madawati
Hivyo tunakuomba kama mzazi/mlezi ushiriki katika kumuandalia mwanao dawati kwa



kibali maalumu toka kwa mkurugenzi wa manispaa au kupitia kwa afisa mtendaji wa
kata yako.

6. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu ya mwaka 1978. Aidha inazingatia miongozo

yote

a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la

lazima

b) Mahudhurio mazuri katika shughuli ndani na nje ya Shule ni muhimu.

c) Kuwabhi katika kila shughuli za Shule na nyingine utakazopewa

d) Kufahamu mipaka ya Shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na
nje ya mipaka hivo wakati wote uwanafunzi wako katika shule hii.

e) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya Shule.

f) Kuvaa sare ya Shule wakati wote unapotakiwa

g) Kuzingatia ratiba ya Shule wakati wote

7. MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE.

o=

© N o

Wizi

Uasherati

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa
bangi,Cocaine,Mirungi,Kubeli n.k.

Kupigana na kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau bendera ya taifa

Kuoa au kuolewa

Kupata mimba au kusababisha ndani na nje ya shule

. Kutoa mimba
11.
12.
13.
14.

Kugoma/kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa Shule
Kukataa adhabu kwa makusudi

Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi, kuja na silaha na redio shuleni.
Utoro uliokithiri(siku 90 mfululizo)

Tafadhari soma kwa makini maelekezo maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu

Karibu sana katika shule yetu

Rehema D.Mwakalonge
MKUU WA SHULE.



KIAMBATISHO A
FOMU YA MZAZI/MLEZI KUKUBALI MWANAE KUJIUNGA KIDATO CHA

KWANZA
1. Mimi mzazi/mlezi(jina lako)........ccccccvveevecevrverecssrrreneeeee...Mzazi/mlezi wa
weeeeeeNiNaeishi Wilaya ya......e....Mkoa
WAoo NyUmMba Na...e . Mt@@. e
Nakubali mwanangu...........ccccccuccveseusuun.cneee@jiinge na shule ya sekondari Bweri
kidato cha kwanza mwaka.................. na kusoma masomo yote yanayofundishwa

shuleni hapo.

2. Mimi mzazi/mlezi wa kijana huyu naahidi kushirikiana na walimu katika malezi ya
mwanangu akiwa shuleni na hata nje ya shule.Na kwamba ni wajibu wangu kama

mzazi/mlezi kumhimiza mwanangu afuate sheria na taratibu zote za shule

3. Nitashiriki katika shughuli zote za maendeleo ya shule na kila mwisho wa muhula

nitamtaka mwanangu anipe taarifa ya maendeleo yake kitaaluma na kitabia

Jina la mzazi/mlezi...........cou..c...c...... Namba za Simu........c.ccoveeeerrrennnnee.
SahiNi... e

Tarehe......o e

Mimi mwanafunzi.........cccceeeoeeeceeeeecee e eeeeeen... Nimezisoma,nimezielewa na

kuzikubali taratibu na sheria za shule ya sekondari Bweri.Niko tayari kuzitekeleza

sheria na taratibu hizo.
Jina la mwanafunzi.......ooouee oo
SANTNI e

TATENC e e



PRESIDENT'S OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
(To be completed by a medical Officer in respect of form one)

PUPI'S TUIl NAMIE ..t et e e
Age
Blood court (red and White)..........cc.ccvueiveereieeieereeeee et s
SO0l @XAMINATIONS ...ttt e e e e s se e
UFIN@IYSIS ottt et e e e e et st sttt ees et ess s e
SYPRIIIS TEST .ot e e e s et
TLB ST et et s e et e e

By STt et et e e e et

BGIS ettt et et st s et e e s
CREST ettt e e e et et ettt et ess s
ADAOMEN ..ottt s s e st st et
SPIEEN ..ttt e et et s et ra e e

Additional information: e.g. physical defects, infections, chronic or family diseases etc.

| certify that the above is fit to pursue further studies.
SIGNATUIE ..
Designation ...
STAtION e e
DAte ..o



