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Unapojibu tafadhali taja: 

Kumb. Na. HMM/P.40/VOL.XII/97                 Tarehe: 24 Mei, 2022 
 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

Halmashauri ya Manispaa ya Musoma inakaribisha maombi ya kazi 

kutoka kwa wananchi wenye sifa zinazotakiwa ili kujaza nafasi zifuatazo:- 

 

1. Katibu Muhtasi Daraja III  – Nafasi  4 

1.1 Sifa za Mwombaji 

Awe amehitimu kidato cha IV na kuhudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani 

wa Hatua ya Tatu. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza 

maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo 

chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu za 

Window, Microsoft  Office, Internet, E-mail na Publisher.  

 

1.2  Majukumu ya Kazi 

 Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.  

 Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu 

wanapoweza kushughulikiwa.  

 Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za 

vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa wakati 

unaohitajika.  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
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 Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majadala, nyaraka au kitu chochote 

kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.  

 

2. Dereva Daraja II  - NAFASI 4 

2.1 Sifa za Mwombaji 

 Kuajiriwa mwenye cheti cha kidato cha Nne (Form IV)  na Leseni daraja la 

E au “C” ya uendeshaji magari ambayo amefanya kazi kwa muda 

usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria 

mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Cource) 

yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo 

kingine kinachotambuliwa na Serikali. Waombaji wenye cheti cha Majaribio 

ya Ufundi Daraja la II watafikiriwa kwanza. 

 

2.2  Majukumu ya Kazi ni pamoja na:- 

 Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari, 

 Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi, 

 Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari, 

 Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali, 

 Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari, 

 Kutunza na kuandika daftari la safari “Log-book” kwa safari zote, 

 Kufanya usafi wa gari na 

 Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake 

 

2.3  Mshahara 

Utakuwa katika ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B 

 

3 MTENDAJI WA MTAA DARAJA III  - NAFASI 9 

3.1 Sifa za Mwombaji 

 Awe na Umri wa miaka 18 – 40. 

 Awe na Elimu ya Kidato cha nne au sita. 
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 Awe  amehitimu mafunzo ya Astashahada (cheti) katika mojawapo ya fani 

zifuatazo:- Utawala, Sheria,Elimu ya Jamii,Usimamizi wa Fedha,Maendeleo 

ya Jamii au Sayansi ya Sanaa kutoka Hombolo, Dodoma au chuo chochote 

kinachotambuliwa na serikali. 

 

3.2 Majukumu ya Kazi ni pamoja na kuwa:- 

 Katibu wa Kamati ya Mtaa. 

 Mtendaji Mkuu wa Mtaa 

 Mratibu wa utekelezaji wa Sera na sheria zinazotekelezwa na Halmashauri 

katika Mtaa. 

 Mshauri wa Kamati ya mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa 

 Msimamizi wa utekelezaji wa sheria ndogo pamoja na sheria nyingine 

zinazotumika katika Mtaa. 

 Mshauri wa Kamati ya mtaa kuhusu masuala ya ulinzi na usalama. 

 Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa 

njaa na umasikini katika Mtaa. 

 Msimamizi wa ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza 

kumbukumbu za walipa kodi wote. 

 Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa mtaa na; 

 Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata 

 

3.3  Mshahara 

Ngazi ya mshahara ya  TGS B 

 

4. Mhudumu wa Jikoni/Mess Daraja la II (Kitchen/Mess Attendant) - Nafasi 3 

4.1 Sifa za Mwombaji 

 Awe na Umri wa miaka 18 – 40. 

 Awe na Elimu ya Kidato cha nne  
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4.2 Majukumu ya Kazi ni pamoja na kuwa:- 

 Kusafisha Vyombo vya kupikia 

 Kusafisha Vyombo vya kulia chakula 

 Kusafisha Meza itumiwayo kwa kulia chakula 

 Kuwatayarishia Wapishi/Waandazi vifaa vya Mpishi na Mezani 

 Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia 

 Kuwasaidizi Wasaidizi na Wapishi 

 

3.3  Mshahara 

Ngazi ya mshahara ya  TGOS A 

 

5. Dereva wa Mashua/Vivuko Daraja la II  - Nafasi 2 

5.1 Sifa za Mwombaji 

 Awe na Umri wa miaka 18 – 40. 

 Awe na Elimu ya Kidato cha nne  

 Awe na ujuzi wa kuendesha na kutunza Mashua/Kivuko uliothibitishwa na 

Chuo cha Dar Es Salaam Marine Institute  au Chuo kingine chochote 

kinachotambuliwa  na Serikali kwa muda usiopungua miaka miwili; na 

waliofuzu mafunzo ya miezi sifa uokoaji wa maisha majini, kuogelea na 

kupanga watu na magari kwenye mashua/vivuko 

 

5.2 Majukumu ya Kazi ni pamoja na kuwa:- 

 Kufunga na kufungua kamba za mashua/kivuko 

 Kuchunga usalama wa abiria na magari yaliyomo ndani ya mashua/vivuko 

 Kupanga abiria au magari kwenye mashua/vivuko 

 Kuendesha na kuongoza mashua/kivuko 

 Kutunza daftari za safari ya mashua/vivuko 

 Kuhakikisha kwamba injini za kivuko zipo katika hali nzuri ya kufanya kazi 

 Kuangalia mafuta na vyombo vingine vya kufanyia kazi 
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Mshahara 

Ngazi ya mshahara ya  TGOS A 

Masharti: 

 Waombaji wote wawe na umri usiozidi miaka 45 

 Maombi yaandikwe kwa mkono na kuambatishwa 

 Cheti cha kuzaliwa 

 Maelezo binafsi(CV) 

 Nakala za vyeti vya kuhitimu Elimu ya Msingi, kidato cha nne au sita, cheti 

cha Taaluma. 

 Picha mbili ndogo “Passport Size”, anuani na namba ya simu 

 Testimonials, provisional results, Result Slip ya Kidato cha IV na VI 

HAVITAKUBALIWA 

 Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa 

na kuidhinishwa na Mamlaka husika  yaani NECTA na NACTE  na taarifa 

ya ithibati iambatanishwe kwenye maombi. 

 

NB: Maombi yasiyozingatia masharti tajwa hapo juu hayatashughulikiwa. 

Namna ya kutuma maombi. 

Maombi yatumwe kwa:- 

 

MKURUGENZI WA MANISPAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA, 

S.L.P. 194, 

MUSOMA 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06 Juni, 2022 

Limetolewa na:- 

Bosco O. Ndunguru 

 MKURUGENZI WA MANISPAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA 
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