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Halmashauri ya Manispaa ya Musoma inakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa wananchi wenye sifa zinazotakiwa ili kujaza nafasi ifuatazo:-

1. Katibu Muhtasi Daraja III  – Nafasi  2
1.1 Sifa za Mwombaji
Awe amehitimu kidato cha IV na kuhudhuria Mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu za Window, Microsoft  Office, Internet, E-mail na Publisher. 

1.2  Majukumu ya Kazi

· Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida. 

· Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza kushughulikiwa. 

· Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa wakati unaohitajika. 

· Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majadala, nyaraka au kitu chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini. 

2.  Mhudumu wa Jikoni/Mess Daraja la II (Kitchen/Mess Attendant) -    

     Nafasi - 2
2.1
Sifa za Mwombaji

· Awe na Umri wa miaka 18 – 40.

· Awe na Elimu ya Kidato cha nne 

2.2 Majukumu ya Kazi ni pamoja na kuwa:-
· Kusafisha Vyombi vya kupikia

· Kusafisha Vyombo vya kulia chakula

· Kusafisha Meza itumiwayo kwa kulia chakula

· Kuwatayarishia Wapishi/Kuandaa vifaa vya Mpishi na  

Mezani

· Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia

· Kuwasaidia Wasaidizi na Wapishi

2.3  Mshahara
Ngazi ya mshahara ya  TGOS A
3. Dereva wa Mashua/Vivuko Daraja la II  - Nafasi 1
3.1
Sifa za Mwombaji

· Awe na Umri wa miaka 18 – 40.

· Awe na Elimu ya Kidato cha nne 

· Awe na ujuzi wa kuendesha na kutunza Mashua/Kivuko uliothibitishwa na Chuo cha Dar Es Salaam Marine Institute  au Chuo kingine chochote kinachotambuliwa  na Serikali kwa muda usiopungua miaka miwili; na waliofuzu mafunzo ya miezi sita uokoaji wa maisha majini, kuogelea na kupanga watu na magari kwenye mashua/vivuko

Masharti:
· Waombaji wote wawe na umri usiozidi miaka 45
· Maombi yaandikwe kwa mkono na kuambatishwa

· Cheti cha kuzaliwa

· Maelezo binafsi(CV)

· Nakala za vyeti vya kuhitimu Elimu ya Msingi, kidato cha nne au sita, cheti cha Taaluma.

· Picha mbili ndogo “Passport Size”, anuani na namba ya simu

· Testimonials, provisional results, Result Slip ya Kidato cha IV na VI havitakubaliwa

· Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika  yaani NECTA na NACTE  na taarifa ya ithibati iambatanishwe kwenye maombi.
NB: Maombi yasiyozingatia masharti tajwa hapo juu       hayatashughulikiwa.

Namna ya kutuma maombi.
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