



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA



Kumb. Na. HMM/P.40/VOL.XII143

Tarehe: 30 Agosti, 2023

TANGAZO KUTWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Musoma anapenda kuwataarifu walioomba kazi na kukidhi vigezo vya waombaji katika kada za Dereva Daraja la II, Katibu Muhtasi/Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja II na Mtunza Kumbukumbu Daraja II kuwa usaili utafanyika tarehe 07/09/2023 kwa ratiba ifuatavyo:-

Na.	Kada	Tarehe ya Usaili wa mchujo	Tarehe ya usaili wa vitendo	Tarehe ya usaili wa mahojiano ya ana kwa ana
1.	Dereva Daraja II	Hakuna	07/09/2023	08/09/2023
2.	Katibu Mahsusi/Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja II	Hakuna	07/09/2023	08/09/2023
3.	Mtunza Kumbukumbu Daraja II	09/09/2023	Hakuna	10/09/2023

Halmashauri ya Manispaa ya Musoma, Mtaa wa Mukendo/Barabara ya Hospitali, S.L.P. 194, Musoma-Mara, Simu: +255 (028) 2622560/2622550, Nukushi: +255 (028) 2620550, Barua Pepe: md@musomamc.go.tz, Tovuti www.musomamc.go.tz

- Waombaji ambao majina yao hayajaonekana kwenye orodha iliyoambatanishwa pamoja na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo hitajika.
- Wasailiwa wote wanatakiwa kufika katika ofisi za Halmashauri ya Manispaa ya Musoma tarehe zilizotajwa saa mbili kamili (08.00) asubuhi
 - ❖ Wasailiwa wote waje na vyeti vyao halisi (original) vya shule, cheti cha mafunzo kutoka katika vyuo vinavyotambuwa na Serikali siku ya usaili (Academic and Professional Certificate).
- Kila msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi vitambulisho vinavyotambulisha ni pamoja na kitambulisho cha mkazi, kitambulisho cha uraia (NIDA), kitambulisho cha mpiga kura, hati ya kusafiria, leseni ya udereva na barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Kijiji au Mtaa .
- Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hapo juu hataruhusiwa kufanya usaili
- Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, malazi na usafiri
- Usaili utafanyika katika ofisi kuu ya Halmashauri ya Manispaa ya Musoma

Imetolewa na:



Bakari A. Sagini

**KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA
HALMASHAURI YA MANISPAA
MUSOMA**