HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

Simu: 028-2622560/2622550
Nukushi: 028-2620550
Barua Pepe: md@musomamc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa,
S.L.P. 194,

Musoma.

Unapojibu Tafadhali taja,
Kumb. yetu: Na: F. 20/33/VOL. XIII/86 Tarehe: 13/10/2017

DOKEZO :

KUTOKA: Mweka Hazina,
MANISPAA YA MUSOMA.

KWENDA: Mkurugenzi wa Manispaa,
MANISPAA YA MUSOMA.

YAH: MAPOKEZ| YA FEDHA ZA ZA MFUKO WAJIMBO
TSHS. 18,298,500.00.

Tafadhali husika na mada tajwa.

Halmashauri ya Manispaa ya Musoma imepokea fedha za Mfuko wa Jimbo kiasi
cha Tshs. 18,298,500.00.

Livingstone Kahwa,
MWEKA HAZINA,
MANISPAA YA MUSOMA.

Nakala:  Afisa Mipango na Uchumi,
Halmashauri ya Manispaa,
MUSOMA.
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