HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Musoma)

Simu: 028-2622560/2622550
Fax: 028-2620550

E-mail: md@musomamc.go.tz

Website:www.musomamc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa ya Musoma,
/S.L.P. 194,

MUSOMA.

Tarehe4/9/2018

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Musoma Bi. Fedelica G.
Myovella anapenda kuvitaarifu vyombo vya habari kuwa Rais wa Jamhuri
ya Muungano wa Tanzania Dk. John Pombe Magufuri anatarajia kufanya
ziara Manispaa ya Musoma Mkoani Mara mnamo tarehe 5/9/2018.

Akiwa katika Manispaa ya Musoma Rais anatarajiwa  kuzindua Miradi
mbalimbali ya Maendeleo ikiwemo Mradi wa maji eneo la Bukanga Kata
ya Makoko, kutembelea mradi wa ufugaji samaki pamoja na uzinduzi wa
Barabara kuu ya Musoma Simiyu.

Aidha Rais Magufuri anatajiwa kuongea na wananchi wa Manispaa ya
Musoma katika viwanja vya shule ya Msingi Mukendo kuanzia saa 7:30
mchana ili kusikiliza kero zinazowakabili.

Imetolewa na,

Mafuru M. Mafuru
Afisa Habari/Uhusiano
Manispaa ya Musoma
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