
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA    

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Musoma) 

Simu:  028-2622560/2622550           Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, 
Fax:    028-2620550                Halmashauri ya Manispaa ya Musoma,    
E-mail:  md@musomamc.go.tz                     S.L.P. 194, 
 Website:www.musomamc.go.tz                      MUSOMA. 
 

 Tarehe4/9/2018 

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Musoma Bi. Fedelica G. Myovella 

anapenda kuvitaarifu vyombo vya Habari kuwa  Mtihani wa 

kuhitimu Darasa la saba unatarajiwa  kufanyika kuanzia tarehe 

5/9/2018 hadi 6/9/2018. 

Jumla ya Watahiniwa 4515 wanatarajiwa kufanya Mtihani huo 

huku Wasichana wakiwa ni 2358 na Wavulana 2157. 

Watahiniwa wanakumbushwa kufanya Maandalizi yakutosha ili 

kuweza kufanya vizuri katika Mtihani huo  wa Taifa. 

Aidha Watahiniwa na Wasimamizi wa Mtihani huo 

wanatahadharishwa kujiepusha na njia zozote za udanganyifu 

katika kipindi chote cha Mtihani huo. 

 

Imetolewa na, 

Mafuru M. Mafuru 

Afisa Habari/Uhusiano 
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