HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa Musoma)

Simu: 028-2622560/2622550
Fax: 028-2620550

E-mail: md@musomamc.go.tz

Website:www.musomamc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa ya Musoma,
/S.L.P. 194,

MUSOMA.

Tarehe 4/9/2018
TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Musoma Bi. Fidelica G. Myovella ana utaarifu umma kuwa
Mwenge wa Uhuru unatarajiwa kupokelewa katika Halmashauri ya Manispaa ya
Musoma mnamo tarehe 7/9/2019 saa 1:30 asubuhi Stendi ya Mabasi Bweri.

Mbio za Mwenge zinatarajiwa kufungua,kutembelea na kuweka mawe ya msingi katika
miradi 5 yenye thamani ya Tsh. Bil.1,998,687,063.74.

Miradi itakayofikiwa na Mwenge ni pamoja na ufunguzi wa vyumba 3 vya madarasa na
ofisi ya Walimu katika Shule ya Msingi Kambarage ‘B’,Ufunguzi wa Madarasa mawili
katika shule ya Baruti Sekondari, Uzinduzi wa Kiwanda cha uchenjuaji wa Madini ya
dhahabu FRAMAL investment Limited.

Vilevile miradi mingine ni uwekaji jiwe la Msingi katika hospitali ya CF pamoja na
kutembelea Mradi wa kitalu Nyumba kilichopo Kata ya Buhare.

Aidha mkesha wa Mwenge wa Uhuru utafanyika katika viwanja vya shule ya Sekondari
Mwisenge.

Wananchi wote wanaombwa kujitokeza kwa wingi na kushangilia Mwenge wa Uhuru
katika maeneo yote utakapopita.

Imetolewa na,

Mafuru M. Mafuru
Afisa Habari/Uhusiano
Manispaa ya Musoma
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